‘मला तुझ्या पतीशी लग्न करायचंय परवानगी दे!’
एसटीएक्स एण्टरटेनमेन्ट कंपनी हॉलिवूडमधील एक महत्त्वकांक्षी स्टार्ट अप कंपनी आहे आणि हसलर्स आणि ब्रॅड मॉम यांसारख्या सिनेमांची निर्मिती त्यांनी केली आहे. चीनमधील मोठ्या बाजाराकडे या दोन कंपन्यांचं लक्ष आहे. याशिवाय इरॉस नाऊचे स्वतःचे ओटीटी ग्राहकही आहेत.
नॅशनल स्टॉक एक्सचेन्जमध्ये इरॉसच्या शेअरचा भाव शुक्रवारी १४ रुपये ९० पैशांनी बंद झाला. फक्त पाच वर्षांत कंपनीचा शेअर ६२९ रुपये ७५ पैशांवरून इतक्या खाली आला आहे. आता या नव्या घोषणेचा काही परिणाम शेअरमध्ये होतो का हे तर लवकरच कळेल.
करोना- वादग्रस्त वक्तव्यामुळे एजाज खानला अटक
इरॉस या कंपनीचं नाव मुंबई सिनेसृष्टीत काही काळापर्यंत फार आदराने घेतलं जायचं. कंपनीचं नाव मोठं करण्यात सिनेमांसोबतच याच्या ओटीटी प्लॅटफॉर्मनेही मदत केली. गेल्या एक वर्षापासून कंपनीत काम करत असलेल्या कर्मचाऱ्यांना वेतन मिळत नसल्याची तक्रार सुरू आहे. दोन्ही कंपन्या एकत्र आल्यामुळे सध्याच्या कंपनीच्या सीईओला पदावरून कमी करण्यात येईल. एसटीएक्सचे सह-संस्थापक रॉबर्ट सिमंड्स नव्या कंपनीचे सीईओ असतील. सिमंड्स यांनी कंपनीच्या कर्मचाऱ्यांना जी माहिती दिली त्यानुसार इरॉस नाऊ ओटीटीचे १८ कोटी ८० लाख रजिस्टर्ड उपभोक्ता असून २ कोटी ६० लाख नियमित ग्राहक आहेत.